सात फरारी आरोपींच्या जामखेड पोलिसांनी अवळल्या मुसक्या

पोलिस निरीक्षक संभाजी गायकवाड यांची कारवाई

गेल्या अनेक वर्षांपासून होते आरोपी फरार

जामखेड प्रतिनिधी

अनेक वर्षांपासून वेगवेगळ्या गुन्ह्यातील पोलीसांना गुंगारा देऊन फरार आसलेल्या सात आरोपींच्या मुसक्या आवळुन त्यांना जेरबंद केले आहे. जामखेड पोलीस स्टेशन चे पोलीस निरीक्षक संभाजी गायकवाड यांच्या मार्गदर्शनाखाली सदरची कारवाई पोलीसांनी केली आहे.

जामखेड ला नव्याने हजर झालेले पोलीस निरीक्षक संभाजी गायकवाड यांनी गुन्हेगारी चा बीमोड करण्यासाठी कारवाई सुरू केली आहे. याच पार्श्वभूमिवर पोलीस अधीक्षक व अप्पर पोलीस अधीक्षक व जामखेड पोलीस स्टेशन यांनी सदरची मोहीम हाती घेतली आहे. त्या दृष्टीने जामखेड पोलीस स्टेशन मधील पोलीस कर्मचाऱ्यांचे एक भरारी पथक तयार करण्यात आले आहे. या पथकाने केलेल्या कारवाईत आरोपी नंदकिशोर खरात व दादासाहेब खरात दोन्ही रा. हळगाव, बळीराम गणपत वाघमारे रा. देवदैठण, एक महीला रा. वाकी. महालिंग मोहीते रा. पिंपळगाव आळवा, त्रिंबक गोपाळघरे, रा मोहरी, मनोज बबन हळनोर रा. मोहरी ता. जामखेड अशा एकुण गंभीर गुन्ह्यातील सात आरोपींना अटक करण्यात आली आहे.
सदर आरोपी पकडण्याची कारवाई पोलीस निरीक्षक संभाजी गायकवाड, सपोनि महेश जानकर, पो हे कॉ संजय लाटे, संग्राम जाधव, विजयकुमार कोळी आबासाहेब अवारे संदिप राऊत अरुण पवार संदिप आजबे यांच्या पथकाने केली आहे. तसेच येथुन पुढे देखील अशीच कारवाई सुरूच रहाणार आहे अशी माहिती पोलीस निरीक्षक संभाजी गायकवाड यांनी दिली.

4 COMMENTS

 1. I do trust
  all of the ideas you’ve offered on
  your post. They’re really convincing and can definitely work.

  Still, the posts are too short
  for beginners. May
  just you please prolong them a little from subsequent time?

  Thanks for the post.

 2. I’m not sure where you’re getting your information, but
  good topic. I needs to spend some time learning much more
  or understanding more. Thanks for excellent information I was looking for this information for my
  mission.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here